ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม จะใช้ Host ของที่ไหนดีครับ  (อ่าน 4388 ครั้ง)

lizajeed

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถาม จะใช้ Host ของที่ไหนดีครับ
« เมื่อ: กันยายน 08, 2020, 09:20:46 pm »
สวัสดีครับ

ผมกำลังจะเริ่มทำเว็บจาก wordpress ครับ
แล้วอยากเลือกโฮสต์ที่มีจดโดเมนในที่เดียว ราคาไม่แพง

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2020, 04:59:09 pm โดย admin »

sailom

• Full Member
Re: รบกวนสอบถาม จะใช้ Host ของที่ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 05:39:35 am »
แนะนำบริการ hosting ดีๆจาก Hostneverdie ครับ จดโดเมนและเช่าโฮสติ้งจบในที่เดียว ราคาไม่แพง มีตัวติดตั้ง WordPress ให้ รับรองเว็บโหลดไว ไม่มีล่มแน่นอน เพราะใช้ server คุณภาพสูง และไม่มีการ oversell ทรัพยากร ซึ่งเป็นสาเหตุหลักของเว็บโหลดช้า รับประกัน uptime 99.9% ไม่พอใจยินดีคืนเงินใน 15 วัน มีแพกแกจที่ไม่จำกัดแบนวิท และแพกแกจที่แถมโดเมนด้วยนะครับ