หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุยเรื่อง Web Hosting

ใช้ hosting ที่ไหนดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

(1/2) > >>

inaho1688:
คือเราทำเว็บโดยมี HTML, CMS. แล้วใช้ภาษาโปรแกรมเป็น ASP.  ต้องการเว็บโฮสติ้งที่รองรับภาษาเขียนนี้ และมีการ support ดีๆ ราคาสมเหตุสมผล
ชอบ hostneverdie. ค่ะ เช่าไว้ลองเขียน program และ host web. ตัวเอง ไม่เคยเจอล่มเลยค่ะ (หรือเคยล่มแต่เราไม่รู้)
มี package ถูกๆในเครือก็ tangmo host. ค่ะ 500 เอง ถ้าแค่เช่าไว้ลองเขียน program ที่ก็เหลือเยอะมาก แต่ไม่แน่ใจว่า support .net มั้ยนะคะ ลองเช็คดู
แนะนำหน่อยค่ะ

Arkwright:
ต่อเว็บนี้ราคาเท่าไรครับ

ayeweb:
หาเช่า cloudhosting เลยครับ กำลังฮิต

Maprang78:
ไม่ลองต่อเว็บนี้ดูครับ

Defaced:
ผมก็กำลังมองหา host ใหม่อยู่เหมือนกันเพราะ host ที่ใช่อยู่ไม่ค่อยดีเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version