หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุยเรื่อง Web Hosting

ขอสอบถาม NetDesignHost VS. PORAR

(1/2) > >>

ภาสกร:
ทั้งสองที่นี้ รบกวนช่วยเปรียบเทียบหน่อยครับ ใครมีประสบการณ์ การใช้งานบ้าง

CloudySky:
ไม่เคยเป็นลูกค้าของทั้งคู่เลยค่ะ แต่เพื่อนใช้ NetDesignHost อยู่ บอกว่าบริการดี support ดีค่ะ  ;)

KittyKat:
NetDesign ค่ะ มาโหวตอีกหนึ่งเสียง  ;)

CL2:
ทั้งสองที่จัดว่าเป็นผู้บริการ รายใหญ่ เปิดมานาน น่าจะโอเคทั้งคู่นะครับ แต่ถ้าเผื่อต้องใช้งาน ฟังก์ชั่นอะไรเป็นเฉพาะ ลองถามดูให้ถ้วนถี่ อย่าง PORAR มีพื้นมาจากการทำ ASP, ASP.NET hosting ก็จะเชี่ยวชาญทางนี้ครับ

MiniMe:
เข้าไปดูทั้งสองที่แล้วไม่มีที่ไหน offer CloudHosting เลยนะคะ  ถ้ายังไงลองให้ข้อมูลมากกว่านี้ดีมั๊ยคะ ว่าเป็น OS แบบไหน อะไรยังไงจะได้ช่วยวิเคราะห์ได้ แต่ถ้าถามเรื่อง support ขอ vote PORAR ค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version