หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุยเรื่อง Web Hosting

ข้อแตกต่าง ข้อดีข้อเสียของ web template กะ custom made อันไหนดีกว่ากัน

<< < (2/3) > >>

varinsaz:
อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

Foxraed:
เวะเข้ามาหาความรู้ค่ะ

gloriouss:
โอ้ น่าสนใจมาก ไม่รู้เหมือนกันว่า อันไหนมีข้อแตกต่างกันอย่างไร

VPSHISPEED:
web template หมายถึงพวก wordpress,joomla อย่างนี้ใช่ไหมครับ กับเวปที่เขียนขึ้นมาเอง

เรื่องความปลอดภัยก็ไม่น่าจะหนีกันมากนะครับ แต่เขียนเองน่าจะปลอดภัยกว่า แต่แบบ wordpress ถ้าอัปเดทยุตลอดก็ไม่ต้องหวงนะครับ
ดูเรื่องความปลอดภัยดีๆหน่อยคิดว่าพอๆกัน เพราะแบบเขียนเองก็ใช่ว่าจะปลอดภัย 100%

ที่ต้องดูก็คือแบบไหนตอบโจทย์เวปเรามากกว่า ราคาก็เช่นกัน

ayeweb:
ใช้ที่มีอยู่กับสร้างขึ้นมาใหม่หรือเปล่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version