หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุยเรื่อง Web Hosting

กำลังหา host สำหรับทำเว็บเกมส์แฟลชครับ

(1/2) > >>

vichit:
สวัสดีครับ พอดีกำลังหา hosting ที่เหมาะกับเว็บไซต์เกมส์แฟลชอะครับ ผมไม่รู้ว่าถ้าทำเว็บแนวนี้ต้องใช้ host ขนาดไหนแบบไหนจึงจะเหมาะ
หรือมีที่ไหนบริการดีรบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับผม ขอบคุณครับ

CL2:
ผมว่าน่าจะลองดู VPS ที่มี CPU RAM ไม่ขี้เหร่เกินไปนะครับ

VPSHISPEED:
สนใจเมลมาได้เลยครับ nigorn@vpshispeed.com
หรือสั่งซื้อผ่านหน้าเวปได้เลยที่ www.colo-minecraft.com

Nigorn.

Namthipao:
ชอบเล่นเกมส์แนวนี้คะ สนุกดี

poom:
รบกวนติดต่อมาได้เลยครับ
02-2255844 ต่อ 9857
ให้บริการด้าน Internet,Cloud Hosting,Cloud Solutions
ยินดีให้บริการ...ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version