หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุยเรื่อง Web Hosting

ข้อแตกต่าง ข้อดีข้อเสียของ web template กะ custom made อันไหนดีกว่ากัน

(1/3) > >>

CloudySky:
web template มันดีกว่าไปจ้างเค้าทำยังไงคะ อันไหนดีกว่ากัน หรือว่าแค่ราคาถูกกว่าแค่นั้นคะ เลือกไม่ถูกเลย  :o

ดาด้า:
ส่วนตัวแล้วคิดว่าถ้าเว็บไม่ซับซ้อนมาก เช่นมี ชฐานข้อมูลเยอะๆ หรือมีฟังก์ชั่น search เอาแค่ web template ก็พอค่ะ ไม่ยุ่งยากด้วย เดี๋ยวนี้โฮสต์ส่วนใหญ่ก็มีบริการนี้อยู่นะคะ ลองศึกษาดูว่าชอบแบบไหนของใคร หรือถ้าต้องการแบบเน้นกราฟฟิคสวยๆ หรือ flash เยอะๆก็เนอะนำไปจ้างบริษัททำเถอะค่ะ แต่ค่าใช้จ่ายแพงกว่า  ;)

cocore:
น้องใหม่แวะมาดูครับ  ;D ;D

Paitee55:
น่าสนใจมากเลยคัรบ

chabakaewjane:
น่าติดตามมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version