หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุยเรื่อง Web Hosting

งบไม่สูง ไม่ล่มบ่อย support ดี

<< < (2/3) > >>

thehost:
ฝากด้วยคั www.coolhostplus.net

Siriwa2018:
ตามด้วยครับผม อันเก่าล่มบ่อยเหลือเกิน gclub มือถือ

cappuccino:
แนะนำ jaideehosting ค่ะ ลองดูก่อน ราคาไม่แพงค่ะ
 :) :)

Zebakai:
จริงด้วย ราาคน่าใช้มารก

CHAOHOST.COM:
Chaohost.com ยินดีให้บริการครับผม ลองเข้าชมเว็บไซต์และตรวจสอบแพ็คเกจและราคาได้เลย

มีให้บริการตั้งแต่

Hosting SSD (สำหรับผู้ใช้งานเริ่มต้นทำเว็บไซต์ตั้งแต่ 250/ปี - 4,000-ปี ให้ BW100GB/เดือน)
VPS Hosting SSD (เหมาะสำหรับเว็บไซต์ที่มีผู้ใช้งานปานกลางไปจนถึงสูงต้องการรองรับคนเยอะใช้)
VPS SSD (เหมาะสำหรับเซิร์ฟเกมออนไลน์ และ โปรเจคอื่น ๆ)
VPS Forex SSD (สำหรับรัน Bot MT4 MT5 Forex Trading โดยเฉพาะ)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version