หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุยเรื่อง Web Hosting

รบกวนสอบถาม จะใช้ Host ของที่ไหนดีครับ

(1/1)

lizajeed:
สวัสดีครับ

ผมกำลังจะเริ่มทำเว็บจาก wordpress ครับ
แล้วอยากเลือกโฮสต์ที่มีจดโดเมนในที่เดียว ราคาไม่แพง

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

sailom:
แนะนำบริการ hosting ดีๆจาก Hostneverdie ครับ จดโดเมนและเช่าโฮสติ้งจบในที่เดียว ราคาไม่แพง มีตัวติดตั้ง WordPress ให้ รับรองเว็บโหลดไว ไม่มีล่มแน่นอน เพราะใช้ server คุณภาพสูง และไม่มีการ oversell ทรัพยากร ซึ่งเป็นสาเหตุหลักของเว็บโหลดช้า รับประกัน uptime 99.9% ไม่พอใจยินดีคืนเงินใน 15 วัน มีแพกแกจที่ไม่จำกัดแบนวิท และแพกแกจที่แถมโดเมนด้วยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version